CLT32-80N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-CLT32-80NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-CLT32-80NCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-CLT32-80NDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLT32-80N
คำอธิบาย
FIXED IND 80NH 20A 1.9 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
80 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 20 A 1.9mOhm 4-SMD
โมเดล EDA/CAD
CLT32-80N รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
1.9mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.106" (2.70mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
36A