CLT32-R31
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-CLT32-R31TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-CLT32-R31CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-CLT32-R31DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLT32-R31
คำอธิบาย
FIXED IND 310NH 12.1A 5.3 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
310 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12.1 A 5.3mOhm 4-SMD
โมเดล EDA/CAD
CLT32-R31 รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
5.3mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.106" (2.70mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
17.5A