CLT32-R44
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-CLT32-R44TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-CLT32-R44CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-CLT32-R44DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLT32-R44
คำอธิบาย
FIXED IND 440NH 10.1A 7.6 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
440 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10.1 A 7.6mOhm 4-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CLT32-R44 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
7.6mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.106" (2.70mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
13.5A