FS1406-1050-AS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-FS1406-1050-ASTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-FS1406-1050-ASCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-FS1406-1050-ASDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FS1406-1050-AS
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 1.05V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน, ดิจิทัล ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1.05V 6A 4.5V - 16V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FS1406-1050-AS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน, ดิจิทัล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 17-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.13" L x 0.13" W x 0.06" H (3.3mm x 3.3mm x 1.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V