FS1603-3300-AL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TDK MPOL POWER MODULE, 3.3V |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 3A 4.5V - 16V อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 3A |
ชุด | พลังงาน (วัตต์) 10 W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ เอาต์พุตที่ปรับได้, ครีบระบายความร้อน |
ประเภท โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 4.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 17-SMD |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 16V | ขนาด / มิติ 0.13" L x 0.13" W x 0.05" H (3.3mm x 3.3mm x 1.4mm) |