FS1603-3300-AL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-FS1603-3300-ALTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-FS1603-3300-ALCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-FS1603-3300-ALDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FS1603-3300-AL
คำอธิบาย
TDK MPOL POWER MODULE, 3.3V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 3A 4.5V - 16V อินพุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
10 W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
เอาต์พุตที่ปรับได้, ครีบระบายความร้อน
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 17-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
ขนาด / มิติ
0.13" L x 0.13" W x 0.05" H (3.3mm x 3.3mm x 1.4mm)