FS1606-0600-AL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-FS1606-0600-ALTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-FS1606-0600-ALCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-FS1606-0600-ALDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FS1606-0600-AL
คำอธิบาย
TDK MPOL POWER MODULE, 0.60V
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 600mV 6A 4.2V - 16V อินพุต
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
4 W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.2V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
ขนาด / มิติ
0.13" L x 0.13" W x 0.05" H (3.3mm x 3.3mm x 1.4mm)