ICI70CGI-222
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-ICI70CGI-222TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-ICI70CGI-222CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-ICI70CGI-222DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ICI70CGI-222
คำอธิบาย
ISOLATION INDUCTORS 2.2 MH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2mH หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1899-12-30 ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ICI70CGI-222 รุ่น
หมวดหมู่
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ผู้ผลิต
TDK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.236" W (7.10mm x 6.00mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
2.2mH