MHQ0603P7N5JT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-16908-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-16908-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-16908-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MHQ0603P7N5JT000
คำอธิบาย
FIXED IND 7.5NH 300MA 500 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
7.5 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 500mOhm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
MHQ0603P7N5JT000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 500mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
16 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
3.8GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.026" L x 0.014" W (0.65mm x 0.35mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)