MLF1608D47NMTA00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-1000-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-1000-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-1000-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLF1608D47NMTA00
คำอธิบาย
FIXED IND 47NH 200MA 200 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 nH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 200 mA สูงสุด 200mOhm 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MLF1608D47NMTA00 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 200mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
10 @ 50MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
50 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)