MLF1608DR10KTA00 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 100NH 200MA 350 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 nH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 200 mA สูงสุด 350mOhm 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MLF1608DR10KTA00 รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 350mOhm |
Mfr | Q @ ความถี่ 15 @ 25MHz |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 450MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 25 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.037" (0.95mm) |