MLF1608DR12KTA00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-1004-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-1004-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-1004-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLF1608DR12KTA00
คำอธิบาย
FIXED IND 120NH 200MA 400 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
120 nH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 200 mA สูงสุด 400mOhm 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
MLF1608DR12KTA00 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 400mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
15 @ 25MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
400MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
25 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)