MLG0603P30NJT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-9393-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-9393-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-9393-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLG0603P30NJT000
คำอธิบาย
FIXED IND 30NH 130MA 2.2 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
30 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 130 mA สูงสุด 2.2Ohm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
MLG0603P30NJT000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.2Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
10 @ 300MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.8GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)