MLG0603P3N9CT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-172438-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-172438-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-172438-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLG0603P3N9CT000
คำอธิบาย
FIXED IND 3.9NH 400MA 300 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.9 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 400 mA สูงสุด 300mOhm 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MLG0603P3N9CT000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 300mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
14 @ 500MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
5.8GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
500 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0201 (0603 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.2nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)