MLG0603S2N7ST000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-3093-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLG0603S2N7ST000
คำอธิบาย
FIXED IND 2.7NH 300MA 250 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 250mOhm 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
MLG0603S2N7ST000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 250mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
4 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
6.5GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.3nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)