MLG1005SR24JT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-6323-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-6323-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-6323-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLG1005SR24JT000
คำอธิบาย
FIXED IND 240NH 100MA 4.8 OHM
คำอธิบายโดยละเอียด
240 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 100 mA สูงสุด 4.8Ohm 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
MLG1005SR24JT000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.8Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
400MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)