MMZ0603S100CTD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MMZ0603S100CTD25TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MMZ0603S100CTD25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MMZ0603S100CTD25DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ0603S100CTD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 10 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 1A 50mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
50mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
10 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)