MMZ0603S121CT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2143-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2143-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2143-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ0603S121CT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 450mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MMZ0603S121CT000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
450mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz