MMZ1005F470ETD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-181779-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-181779-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-181779-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ1005F470ETD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 47 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 300mA 700mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
700mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
47 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)