MMZ1608B102CTA00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MMZ1608B102CTA00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MMZ1608B102CTA00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MMZ1608B102CTA00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ1608B102CTA00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 300mA 600mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MMZ1608B102CTA00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
600mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz