MMZ1608S601CTAH0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MMZ1608S601CTAH0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MMZ1608S601CTAH0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MMZ1608S601CTAH0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ1608S601CTAH0
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0603 1LN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 500mA 400mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
400mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz