MPZ0603S220HT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-180335-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-180335-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-180335-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ0603S220HT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 22 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 1.9A 36mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.9A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
36mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
22 Ohms @ 100 MHz