MPZ1005S100CT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2978-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2978-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2978-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1005S100CT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 10 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 3A 25mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPZ1005S100CT000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
25mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
10 Ohms @ 100 MHz