MPZ1005S221HT000 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 5,114
เอกสารข้อมูล
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.5A 95mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MPZ1005S221HT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ1005S221HT000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ1005S221HT000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ1005S221HT000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1005S221HT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
95mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz