MPZ1608B471ATA00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ1608B471ATA00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ1608B471ATA00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ1608B471ATA00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1608B471ATA00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 470 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 1A 150mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPZ1608B471ATA00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
470 Ohms @ 100 MHz