MPZ1608S102ATA00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ1608S102ATA00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ1608S102ATA00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ1608S102ATA00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1608S102ATA00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 800mA 300mOhm
โมเดล EDA/CAD
MPZ1608S102ATA00 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz