MPZ1608S102ATD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ1608S102ATD25TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ1608S102ATD25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ1608S102ATD25DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1608S102ATD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 800mA 300mOhm
โมเดล EDA/CAD
MPZ1608S102ATD25 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)