MPZ2012S221AT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ2012S221AT000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ2012S221AT000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ2012S221AT000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ2012S221AT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 3A 40mOhm
โมเดล EDA/CAD
MPZ2012S221AT000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz