MPZ2012S221ATD25 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 7,435
เอกสารข้อมูล
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 3A 40mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MPZ2012xxxxxxxx
MPZ2012S221ATD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ2012S221ATD25TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ2012S221ATD25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ2012S221ATD25DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ2012S221ATD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MPZ2012S221ATD25 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)