MPZ2012S331AT000 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 330 OHM 0805 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 330 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 2.5A 50mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MPZ2012S331AT000 รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 2.5A |
ผู้ผลิต TDK | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 50mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2012 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายพาวเวอร์ | ความสูง (สูงสุด) 0.041" (1.05mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 330 Ohms @ 100 MHz |