MPZ2012S601ATD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MPZ2012S601ATD25TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MPZ2012S601ATD25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MPZ2012S601ATD25DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ2012S601ATD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 2A 100mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPZ2012S601ATD25 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
100mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)