PID100-560M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID100-560MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID100-560MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID100-560MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID100-560M
คำอธิบาย
FIXED IND 56UH 950MA 280 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
56 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 950 mA 280mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.35A
ชุด
การป้องกัน
ชิลด์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
280mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.409" W (10.40mm x 10.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)