PID100-650M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID100-650MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID100-650MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID100-650MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID100-650M
คำอธิบาย
FIXED IND 65UH 880MA 300 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
65 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 880 mA 300mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
300mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.409" W (10.40mm x 10.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)