PID120H-251M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID120H-251MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID120H-251MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID120H-251MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID120H-251M
คำอธิบาย
FIXED IND 250UH 820MA 410 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 820 mA 410mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.16A
ชุด
การป้องกัน
ชิลด์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
410mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)