PID120HS-650M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID120HS-650MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID120HS-650MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID120HS-650MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID120HS-650M
คำอธิบาย
FIXED IND 65UH 1.64A 120 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
65 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.64 A 120mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.1A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
120mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)