PID120L-251M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID120L-251MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID120L-251MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID120L-251MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID120L-251M
คำอธิบาย
FIXED IND 250UH 650MA 650 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 650 mA 650mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
910mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
650mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.335" (8.50mm)