PID75-560M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID75-560MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID75-560MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID75-560MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID75-560M
คำอธิบาย
FIXED IND 56UH 580MA 480 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
56 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 580 mA 480mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
800mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
480mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.295" L x 0.295" W (7.50mm x 7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)