PID75-650M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 65UH 560MA 530 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 65 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 560 mA 530mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 750mA |
ชุด | การป้องกัน ชิลด์ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) 530mOhm |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.295" L x 0.295" W (7.50mm x 7.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.189" (4.80mm) |