PID75-650M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-PID75-650MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-PID75-650MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-PID75-650MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PID75-650M
คำอธิบาย
FIXED IND 65UH 560MA 530 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
65 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 560 mA 530mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
750mA
ชุด
การป้องกัน
ชิลด์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
530mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.295" L x 0.295" W (7.50mm x 7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)