SPM6530T-4R7M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-4120-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-4120-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-4120-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPM6530T-4R7M
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 5.6A 39.4 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 5.6 A สูงสุด 39.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPM6530T-4R7M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 39.4mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.256" W (7.10mm x 6.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)