SPM7054VC-100M-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-SPM7054VC-100M-DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-SPM7054VC-100M-DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-SPM7054VC-100M-DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPM7054VC-100M-D
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 5.8A 35 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 5.8 A สูงสุด 35mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 35mOhm
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.295" L x 0.276" W (7.50mm x 7.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.213" (5.40mm)