TFM252012ALMA2R2MTAA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-175185-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-175185-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-175185-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TFM252012ALMA2R2MTAA
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 2.6A 84 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ ฟิล์มบาง ตัวนำ 2.6 A สูงสุด 84mOhm 1008 (2520 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TFM252012ALMA2R2MTAA รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 84mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
ฟิล์มบาง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008 (2520 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.8A