VLS6045EX-101M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-173040-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-173040-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-173040-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VLS6045EX-101M
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 900MA 470 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 900 mA 470mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
VLS6045EX-101M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.1A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
470mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)