VLS6045EX-2R2N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-173049-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-173049-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-173049-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VLS6045EX-2R2N
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 5.1A 19 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 5.1 A 19mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
VLS6045EX-2R2N รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
19mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)