YFF15PC0G435MT000N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-16118-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-16118-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-16118-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
YFF15PC0G435MT000N
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 4.3UF 20% 4V 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.3 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 4V 2 A 0402 (1005 เมตริก), 4 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
YFF15PC0G435MT000N รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4V
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า
2 A
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
40dB @ 200kHz ~ 1GHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
ฟีดทรู
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก), 4 PC แพด
ความจุไฟฟ้า
4.3 µF
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)