YFF18PC0J105MT0H0N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-16130-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-16130-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-16130-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
YFF18PC0J105MT0H0N
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 1UF 20% 6.3V 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 6.3V 4 A 12mOhm 0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
YFF18PC0J105MT0H0N รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
4 A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
12mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
40dB @ 800kHz ~ 1GHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
ฟีดทรู
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
ความจุไฟฟ้า
1 µF
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3V