SLC4-F14-076
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
17-SLC4-F14-076-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLC4-F14-076
คำอธิบาย
LIGHT CURTAIN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ม่านแสง 14mm นิ้วมือ
หมวดหมู่
ความสูงที่ป้องกัน
760mm
ผู้ผลิต
TE Connectivity AMP Connectors
จำนวนของลำแสง
75
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ช่วงการทำงาน
0 ~ 6.0m
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
การป้องกัน
นิ้วมือ
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
ความสามารถในการตรวจจับ
14mm
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
24VDC