ANT-2.4-USP-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-USP-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ANT-2.4-USP-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ANT-2.4-USP-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-USP-T
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ ชิป rf เสาอากาศ 2.37GHz ~ 2.54GHz 3.8dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-2.4-USP-T รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
1
ชุด
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตราการขยาย
3.8dBi
ส่วนปลาย
บัดกรี
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.062" (1.57mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.37GHz ~ 2.54GHz