ANT-2.4-USP ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Taoglas Limited
มีอยู่ในสต็อค: 900
เอกสารข้อมูล
Similar
Taoglas Limited
มีอยู่ในสต็อค: 23,875
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 3
2.4GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ ชิป rf เสาอากาศ 2.37GHz ~ 2.54GHz 3.8dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MICROSPLATCH-ANTENNA
ANT-2.4-USP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-USP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-USP
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ CHIP SOLDER SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ANT-2.4-USP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
1
ชุด
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อัตราการขยาย
3.8dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ส่วนปลาย
บัดกรี
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.062" (1.57mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.37GHz ~ 2.54GHz