ANT-403-USP-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-403-USP-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ANT-403-USP-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ANT-403-USP-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-403-USP-T
คำอธิบาย
RF ANT 403MHZ CHIP SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
403MHz MICS ชิป rf เสาอากาศ 400MHz ~ 406MHz -8.7dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-403-USP-T รุ่น
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
VSWR
2
ชุด
อัตราการขยาย
-8.7dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.103" (2.62mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
403MHz
แอพพลิเคชั่น
MICS
ช่วงความถี่
400MHz ~ 406MHz